|
โครงการเสริมสร้างพัฒนาศักยภาพการดำเนินงานสภาเด็กและเยาวชนในระดับตำบล ฝึกอบรมยุวเกษตร ภายใต้การดำเนินงานโครงการ เยาวชนไทย ผนึกใจต้านภัยยาเสพติด |
![](images/8056.jpg) |
องค์การบริหารส่วนตำบลกุดชุมแสง ร่วมกับโรงเรียนคูเมืองวิทยา โรงเรียนบ้านหนองหอย จัดกิจกรรมอบรมและศึกษาดูงาน โครงการเสริมสร้างพัฒนาศักยภาพการดำเนินงานสภาเด็กและเยาวชนในระดับตำบล ฝึกอบรมยุวเกษตร ภายใต้การดำเนินงานโครงการ เยาวชนไทย ผนึกใจต้านภัยยาเสพติด |
|
|
|